Leave Your Message

Polydioxanone Abun Ciki Sutures PDO Suture Thread

Polydioxanone (PDS) suture ne na roba monofilament mai bakararre wanda ya ƙunshi Polydioxanone Polymer. An tabbatar da suture na PDS ba antigenic ba kuma ba pyrogenic ba.

    Bayani

    Polydioxanone (PDS) suture ne na roba monofilament mai bakararre wanda ya ƙunshi Polydioxanone Polymer. PDS Suture an tabbatar da cewa ba antigenic ba ne kuma ba pyrogenic ba. Ana samun suture na PDS wanda aka rina a cikin violet daga masu girma: USP9/0-USP2. Akwai manyan halaye guda biyu na PDS Sutures waɗanda ke riƙe ƙarfin ƙarfi kuma na biyu ƙimar ɗaukar Meiyi PDS Sutures sun cika duk buƙatun USP da Pharmacopoeia na Turai don bakararre, roba, sutures masu ɗaukar nauyi.

    Alamu

    Ana nuna Sutures na PDS don amfani a aikin tiyata na gaba ɗaya.

    Ya dace da kowane nau'in hanyoyin nama mai laushi ciki har da nama na jijiyoyin bugun jini na yara inda ake sa ran girma zai faru da tiyatar ido.

    Sutures na PDS suna da matuƙar amfani inda ake buƙatar haɗaɗɗen suturar da za a iya ɗauka da ƙarin tallafin rauni har zuwa makonni shida.

    Ba a ba da shawarar Sutures na PDS don amfani a cikin manya na nama na zuciya da jijiyoyin jini, microsurgery da nama mai tsaka tsaki.

    Aiki

    Hanyoyin PDS mafi ƙanƙancin halayen nama mai saurin gaske yana biye da su a hankali a hankali ta hanyar haɗin haɗin gwiwa.

    PDS Sutures suna da ƙarfi na farko na farko, cikakken sha yana ɗaukar watanni 6-7 kuma yawan sha yana da kaɗan har zuwa wata na uku.

    Sabani

    Ƙananan halayen kumburin nama na iya faruwa da farko a cikin yanayin kayan suture.


    Sutures na PDS suna iya ɗauka kuma bai kamata a yi amfani da su ba inda dogon tallafin suture ya zama dole fiye da makonni shida.

    Bayanan kula

    Wannan samfurin bai kamata a sake dawo da shi ba. Idan jakar Suture ta PDS ta lalace, za a jefar da ita, Dole ne a adana Sutures na Meiyi PDS a cikin busasshen daki, kada a fallasa shi ga hasken rana kai tsaye ko kuma matsanancin zafi. Saboda wannan abu ne mai ɗaukar sutura, amfani da ƙarin suturar da ba za a iya sha ba ya kamata a yi la'akari da su. likitan fiɗa a cikin rufewar ciki, ƙirji, haɗin gwiwa ko wasu rukunin yanar gizo waɗanda ke ƙarƙashin faɗaɗawa ko buƙatar ƙarin tallafi.

    Matakan Kulawa/Tsafe

    Lokacin sarrafa Meiyi Polydioxanone Sutures, ya zama dole a sarrafa suture da allura da kulawa, ba da kulawa ta musamman ga allurar da guje wa lalacewa da masu riƙon allura ke haifarwa. Ya kamata mai amfani ya sami isasshen ilimi kuma ya saba da sutures ɗin tiyata da za a iya ɗauka da ƙaƙƙarfan ƙarfi na raguwa,kafin sarrafa MeiyiSutures.PDS bai dace da tsofaffi ko marasa lafiya marasa lafiya marasa jinkiri ba. Nama mai rauni na jini zai iya ƙin kayan sutu saboda jinkirin sha.

    PDO3h0iPDO4ydlPDO5km